info_outline ข้อมูลการติดต่อ
ยินดีต้อนรับสู่เว็บไซต์องค์การบริหารส่วนตำบลเตาไห หมู่ที่ 1 ตำบลเตาไห อำเภอเพ็ญ จังหวัดอุดรธานี 41150 โทร. 042- 219946


สถิติ สถิติ sitemap
วันนี้ 13
เดือนนี้ 4,223
เดือนที่แล้ว 9,463
ทั้งหมด 53,854

group ฝ่ายบริหาร
นายบัวลา พลยศ
นายก อบต.เตาไห
โทร : 098-5862927
นายบัวลา พลยศ
นายก อบต.เตาไห
โทร : 098-5862927
นายโชคทวี ลำเพยพล
รองนายก อบต.เตาไห
โทร : 083-3517958
นายโชคทวี ลำเพยพล
รองนายก อบต.เตาไห
โทร : 083-3517958
นางคำไข่ สีเหลา
รองนายก อบต.เตาไห
โทร : 087-2382836
นางคำไข่ สีเหลา
รองนายก อบต.เตาไห
โทร : 087-2382836
นายคำเพียร แสนพรม
เลขานุการนายก อบต.เตาไห
โทร : 087-2984264
นายคำเพียร แสนพรม
เลขานุการนายก อบต.เตาไห
โทร : 087-2984264
group ฝ่ายสภา
นางสาวลำดวน ยศอ่อน
ประธานสภา อบต.
โทร : 089-9442348
นางสาวลำดวน ยศอ่อน
ประธานสภา อบต.
โทร : 089-9442348
นายบรรพต สมบูรณ์
รองประธานสภา อบต
โทร : 093-4202968
นายบรรพต สมบูรณ์
รองประธานสภา อบต
โทร : 093-4202968
นางไพ หาแก้ว
สมาชิกสภา หมู่ที่ 1
โทร : 080-7554812
นางไพ หาแก้ว
สมาชิกสภา หมู่ที่ 1

โทร : 080-7554812
นายบุญชู เฮืองโฮม
สมาชิกสภา หมู่ที่ 2
โทร : 061-0452829
นายบุญชู เฮืองโฮม
สมาชิกสภา หมู่ที่ 2

โทร : 061-0452829
นายชินวัฒน์ บุญราชา
สมาชิกสภา หมู่ที่ 3
โทร : 083-8809586
นายชินวัฒน์ บุญราชา
สมาชิกสภา หมู่ที่ 3

โทร : 083-8809586
นายยัณตรี ประพิญ
สมาชิกสภา หมู่ที่ 3
โทร : 090-2633925
นายยัณตรี ประพิญ
สมาชิกสภา หมู่ที่ 3

โทร : 090-2633925
นายสุวิทย์ แสนสุข
สมาชิกสภา หมู่ที่ 4
โทร : 089-7130961
นายสุวิทย์ แสนสุข
สมาชิกสภา หมู่ที่ 4

โทร : 089-7130961
นางสุวนันท์ เพ็งสวรรค์
สมาชิกสภา หมู่ที่ 4
โทร : 083-7634534
นางสุวนันท์ เพ็งสวรรค์
สมาชิกสภา หมู่ที่ 4

โทร : 083-7634534
นางฝนทอง จุนจริง
สมาชิกสภา หมู่ที่ 5
โทร : 085-7524216
นางฝนทอง จุนจริง
สมาชิกสภา หมู่ที่ 5

โทร : 085-7524216
นายสุทิน ชาวกล้า
สมาชิกสภา หมู่ที่ 5
โทร : 082-1222355
นายสุทิน ชาวกล้า
สมาชิกสภา หมู่ที่ 5

โทร : 082-1222355
นางเตือนใจ บัวศรี
สมาชิกสภา หมู่ที่ 6
โทร : 080-1793204
นางเตือนใจ บัวศรี
สมาชิกสภา หมู่ที่ 6

โทร : 080-1793204
นายทองไสย์ โอทอง
สมาชิกสภา หมู่ที่ 6
โทร : 094-5429577
นายทองไสย์ โอทอง
สมาชิกสภา หมู่ที่ 6

โทร : 094-5429577
นายทองพูล นามแก้ว
สมาชิกสภา หมู่ที่ 7
โทร : 093-5377689
นายทองพูล นามแก้ว
สมาชิกสภา หมู่ที่ 7

โทร : 093-5377689
นายคำปัน ยอดสิงห์
สมาชิกสภา หมู่ที่ 7
โทร : 096-5716739
นายคำปัน ยอดสิงห์
สมาชิกสภา หมู่ที่ 7

โทร : 096-5716739
นายสุบัน สะพังเงิน
สมาชิกสภา หมู่ที่ 8
โทร : 083-6664310
นายสุบัน สะพังเงิน
สมาชิกสภา หมู่ที่ 8

โทร : 083-6664310
นายมลตรี พันธศรี
สมาชิกสภา หมู่ที่ 8
โทร : 088-3029175
นายมลตรี พันธศรี
สมาชิกสภา หมู่ที่ 8

โทร : 088-3029175
นายโกวิทย์ ศรีสุธรรม
สมาชิกสภา หมู่ที่ 9
โทร : 087-6842958
นายโกวิทย์ ศรีสุธรรม
สมาชิกสภา หมู่ที่ 9

โทร : 087-6842958
นายยุทธชัย สพังเงิน
สมาชิกสภา หมู่ที่ 9
โทร : 093-3658293
นายยุทธชัย สพังเงิน
สมาชิกสภา หมู่ที่ 9

โทร : 093-3658293
group หัวหน้าส่วนราชการ
นางสาวกนิษฐา เพชรนาดี
รักษาราชการแทนปลัดองค์การบริหารส่วนตำบล
โทร : 097-3162555
นางสาวกนิษฐา เพชรนาดี
รักษาราชการแทนปลัดองค์การบริหารส่วนตำบล
โทร : 097-3162555
น.ส.นภาวรรณ แก้วชิน
ผู้อำนวยการกองคลัง
น.ส.นภาวรรณ แก้วชิน
ผู้อำนวยการกองคลัง
นางสาวภาวิณี แก้วแก่น
รักษาราชการแทนหัวหน้าสำนักปลัด
นางสาวภาวิณี แก้วแก่น
รักษาราชการแทนหัวหน้าสำนักปลัด
นายธัญญธรณ์ ธัญญนนท์ธิวรรธ
ผู้อำนวยการกองช่าง
โทร : 081-0555969
นายธัญญธรณ์ ธัญญนนท์ธิวรรธ
ผู้อำนวยการกองช่าง
โทร : 081-0555969
นางสาวกนิษฐา เพชรนาดี
รักษาราชการแทนผู้อำนวยการกองการศึกษา
โทร : 097-3162555
นางสาวกนิษฐา เพชรนาดี
รักษาราชการแทนผู้อำนวยการกองการศึกษา
โทร : 097-3162555
group สำนักปลัด
นางสาวกนิษฐา เพชรนาดี
รักษาราชการแทนปลัดองค์การบริหารส่วนตำบล
โทร : 097-3162555
นางสาวกนิษฐา เพชรนาดี
รักษาราชการแทนปลัดองค์การบริหารส่วนตำบล
โทร : 097-3162555
นางสาวกนิษฐา เพชรนาดี
รองปลัดองค์การบริหารส่วนตำบล
โทร : 097-3162555
นางสาวกนิษฐา เพชรนาดี
รองปลัดองค์การบริหารส่วนตำบล
โทร : 097-3162555
ส.อ.ศราวุธ อุปพระจันทร์
เจ้าพนักงานธุรการ
โทร : 084-4186344
ส.อ.ศราวุธ อุปพระจันทร์
เจ้าพนักงานธุรการ
โทร : 084-4186344
นางสาวภาวิณี แก้วแก่น
นักพัฒนาชุมชน
โทร : 063-0252001
นางสาวภาวิณี แก้วแก่น
นักพัฒนาชุมชน
โทร : 063-0252001
สิบเอกนิธิศ นิลละคา
เจ้าพนักงานป้องกันฯ
โทร : 082-3618188
สิบเอกนิธิศ นิลละคา
เจ้าพนักงานป้องกันฯ
โทร : 082-3618188
นายบวร กงกาหน
นักวิเคราะห์นโยบายและแผน
โทร : 082-3013198
นายบวร กงกาหน
นักวิเคราะห์นโยบายและแผน
โทร : 082-3013198
นางสาวมยุรา ส่อนนารา
นักประชาสัมพันธ์
โทร : 087-7752260
นางสาวมยุรา ส่อนนารา
นักประชาสัมพันธ์
โทร : 087-7752260
นางสาวดารุณี ภักดีศรี
นักทรัพยากรบุคคล
โทร : 084-7993329
นางสาวดารุณี ภักดีศรี
นักทรัพยากรบุคคล
โทร : 084-7993329
นายวุฒิศักดิ์ ลายศรีภูมิ
ผู้ช่วยนักพัฒนาชุมชน
โทร : 094-2809994
นายวุฒิศักดิ์ ลายศรีภูมิ
ผู้ช่วยนักพัฒนาชุมชน
โทร : 094-2809994
ตำแหน่งว่าง
พนักงานดับเพลิง
ตำแหน่งว่าง
พนักงานดับเพลิง
นายบรรดิษฐ์ พังภักดี
พนักงานจดมาตรวัดน้ำ
โทร : 096-6345448
นายบรรดิษฐ์ พังภักดี
พนักงานจดมาตรวัดน้ำ
โทร : 096-6345448
นายชำนาญ รามโพธิ์
พนักงานขับรถยนต์
โทร : 084-0939656
นายชำนาญ รามโพธิ์
พนักงานขับรถยนต์
โทร : 084-0939656
นายธีระยุทธ บุญราชา
พนักงานขับรถขยะ
โทร : 094-5300221
นายธีระยุทธ บุญราชา
พนักงานขับรถขยะ
โทร : 094-5300221
นายประดิษฐ์ ป้องนานาค
นักการภารโรง
โทร : 089-2833397
นายประดิษฐ์ ป้องนานาค
นักการภารโรง
โทร : 089-2833397
นายทองคูณ สัตยากุมภ์
คนงานทั่วไป
โทร : 091-3706097
นายทองคูณ สัตยากุมภ์
คนงานทั่วไป
โทร : 091-3706097
นางอำมร อุต้น
คนงานทั่วไป
โทร : 062-1389939
นางอำมร อุต้น
คนงานทั่วไป
โทร : 062-1389939
นางสาวนุชิดา อับประมาโท
คนงานทั่วไป
โทร : 099-0292118
นางสาวนุชิดา อับประมาโท
คนงานทั่วไป
โทร : 099-0292118
นางสาวอรอุมา อุต้น
คนงานทั่วไป
โทร : 080-5475531
นางสาวอรอุมา อุต้น
คนงานทั่วไป
โทร : 080-5475531
group กองคลัง
นางสาวนภาวรรณ แก้วชิน
ผู้อำนวยการกองคลัง
โทร : 089-7118873
นางสาวนภาวรรณ แก้วชิน
ผู้อำนวยการกองคลัง
โทร : 089-7118873
นางปภาวรินทร์ โคตรโสภา
นักวิชาการการเงินฯ
โทร : 0956625834
นางปภาวรินทร์ โคตรโสภา
นักวิชาการการเงินฯ
โทร : 0956625834
นางสาวปนัดดา ใจทน
เจ้าพนักงานจัดเก็บรายได้
โทร : 084-2099016
นางสาวปนัดดา ใจทน
เจ้าพนักงานจัดเก็บรายได้
โทร : 084-2099016
นางสาวพิมพ์ชนก แสนสิทธิ์
เจ้าพนักงานพัสดุ
โทร : 098-2954846
นางสาวพิมพ์ชนก แสนสิทธิ์
เจ้าพนักงานพัสดุ
โทร : 098-2954846
นางสาวอรณี พังราด
ผู้ช่วยนักวิชาการการเงินฯ
โทร : 088-5488146
นางสาวอรณี พังราด
ผู้ช่วยนักวิชาการการเงินฯ
โทร : 088-5488146
น.ส.ปัชยาณีย์ ชาวสุรินทร์
ผู้ช่วยเจ้าหน้าที่พัสดุ
โทร : 082-8520717
น.ส.ปัชยาณีย์ ชาวสุรินทร์
ผู้ช่วยเจ้าหน้าที่พัสดุ
โทร : 082-8520717
นางรัชดา รอดฮ้อย
ผู้ช่วยเจ้าพนักงานจัดเก็บรายได้
โทร : 062-4480914
นางรัชดา รอดฮ้อย
ผู้ช่วยเจ้าพนักงานจัดเก็บรายได้
โทร : 062-4480914
group กองช่าง
นายธัญธรณ์ ธัญนนทิวรรธน์
ผู้อำนวยกองช่าง
โทร : 081-0555969
นายธัญธรณ์ ธัญนนทิวรรธน์
ผู้อำนวยกองช่าง
โทร : 081-0555969
นายสนธยา นรสีหา
ผู้ช่วยช่างโยธา
โทร : 065-7403817
นายสนธยา นรสีหา
ผู้ช่วยช่างโยธา
โทร : 065-7403817
นายกิตติศักดิ์ แสนเทพ
ผู้ช่วยนายช่างไฟฟ้า
นายกิตติศักดิ์ แสนเทพ
ผู้ช่วยนายช่างไฟฟ้า
นางสาวสาธิตา หาแก้ว
ผู้ช่วยเจ้าหน้าที่ธุรการ
โทร : 095-2288859
นางสาวสาธิตา หาแก้ว
ผู้ช่วยเจ้าหน้าที่ธุรการ
โทร : 095-2288859
นายคมสันต์ บุญทัพไทย
คนงานทั่วไป
โทร : 063-0275190
นายคมสันต์ บุญทัพไทย
คนงานทั่วไป
โทร : 063-0275190
group กองการศึกษา
นางสาวกนิษฐา เพชรนาดี
รองปลัดองค์การบริหารส่วนตำบล รักษาราชการแทนผู้อำนวยการกองการศึกษา
โทร : 097-3162555
นางสาวกนิษฐา เพชรนาดี
รองปลัดองค์การบริหารส่วนตำบล รักษาราชการแทนผู้อำนวยการกองการศึกษา
โทร : 097-3162555
นางหยก บัวทอง
ครู
โทร : 083-4207366
นางหยก บัวทอง
ครู
โทร : 083-4207366
นางศิวะพร สะพังเงิน
ครู
โทร : 082-1383643
นางศิวะพร สะพังเงิน
ครู
โทร : 082-1383643
น.ส.ธนารัตน์ ส่อนนารา
ครู
โทร : 094-1033019
น.ส.ธนารัตน์ ส่อนนารา
ครู
โทร : 094-1033019
นางอริศรา หวังประโยชน์
ผู้ช่วยครูผู้ดูแลเด็ก
โทร : 099-1512941
นางอริศรา หวังประโยชน์
ผู้ช่วยครูผู้ดูแลเด็ก
โทร : 099-1512941
นางสกาวเดือน ชมภูนิตย์
ครู
โทร : 093-2785604
นางสกาวเดือน ชมภูนิตย์
ครู
โทร : 093-2785604
นางนันทนา มีฤทธิ์
ครู
โทร : 095-1680856
นางนันทนา มีฤทธิ์
ครู
โทร : 095-1680856
นางวาสนา อุยยุตะ
ผู้ช่วยครูผู้ดูแลเด็ก
โทร : 098-2938994
นางวาสนา อุยยุตะ
ผู้ช่วยครูผู้ดูแลเด็ก
โทร : 098-2938994
นางสาวกัญญาภัค จิตกล้า
ครู
โทร : 090-8576326
นางสาวกัญญาภัค จิตกล้า
ครู
โทร : 090-8576326
นายปริญญา จุนจริง
พนักงานจ้างเหมา
โทร : 061-0928905
นายปริญญา จุนจริง
พนักงานจ้างเหมา
โทร : 061-0928905
นางสาวสาวิตรี เสน่ห์ดี
พนักงานจ้างเหมา
โทร : 098-4952845
นางสาวสาวิตรี เสน่ห์ดี
พนักงานจ้างเหมา
โทร : 098-4952845
แนะนำผู้บริหาร
group ผู้บริหารหน่วยงาน
(นายบัวลา พลยศ)
นายกองค์การบริหารส่วนตำบลเตาไห
โทร : 098-5862927
(นายบัวลา พลยศ)
นายกองค์การบริหารส่วนตำบลเตาไห
โทร : 098-5862927